
JEDWALI LA MATUKIO YA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA 2024 
 

Na. TUKIO TAREHE MHUSIKA 

1.  Tangazo la Uchaguzi kwa 

Umma 

15 Agosti, 2024 WN- OR TAMISEMI 

2.  Maombi ya kutoa elimu ya 

Mpiga Kura 

16 Agosti -  6 Septemba, 2024 KM- OR - TAMISEMI 

3.  Maombi ya kuangalia 

uchaguzi 

30 Agosti-  17 Septemba, 2024 KM- OR - TAMISEMI 

4.  Tangazo la majina na mipaka 

ya Vijiji na Vitongoji 

16 Septemba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

5.  Uteuzi wa Wasimamizi 

wasaidizi wa Uchaguzi  

 

19-25 Septemba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

6.  Maelezo kuhusu Uchaguzi 26 Septemba, 2024  Msimamizi wa Uchaguzi 

7.  Semina kwa wasimamizi 

wasaidizi wa uchaguzi  

30 Septemba,2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

8.  Uteuzi wa waandikishaji wa 

wapiga kura. 

6 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

 

9.  Viapo kwa waandikishaji wa 

wapiga kura na wasimamizi 

wasaidizi wa uchaguzi 

6-8 Oktoba, 2024 Msimamizi wa uchaguzi 

10.  Semina kwa waandikishaji 

wa wapiga kura 

6-8 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

11.  Zoezi la uandikishaji wa 

wapiga kura 

11-20 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

12.  Kubandikwa kwa Orodha ya 

Wapiga Kura 

21 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

13.  Ukaguzi wa Orodha ya 

Wapiga Kura 

21-27 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

14.  Pingamizi kuhusu 

uandikishaji wa wapiga kura 

21-27 Oktoba, 2024 Msimamizi Msaidizi wa 

Uchaguzi  

15.  Uamuzi kuhusu pingamizi 27-28 Oktoba, 2024 Msimamizi Msaidizi wa 

Uchaguzi 

 16.  Marekebisho ya Orodha ya 

Wapiga Kura 

27-28 Oktoba, 2024 Msimamizi   wa Uchaguzi 

Msaidizi 

 

 

17.  Kukata rufaa dhidi ya 

uamuzi wa pingamizi 

28-29 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 



Na. TUKIO TAREHE MHUSIKA 

18.  Uamuzi wa rufaa 28-31 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

 

 19.  Kukoma uongozi kwa 

viongozi waliopo 

madarakani 

25 Oktoba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

20.  Kuchukua na Kurejesha 

fomu za kugombea 

01-07 Novemba, 2024 Msimamizi Msaidizi wa 

Uchaguzi 

21.  Uteuzi wa Kamati ya Rufani 01 Novemba, 2024 Katibu Tawala wa Mkoa 

22.  Semina kwa kamati ya 

Rufani 

04 Novemba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

23.  Uteuzi wa wagombea 8 Novemba, 2024 Msimamizi Msaidizi wa 

Uchaguzi 

24.  Uwasilishaji wa pingamizi 

kuhusu uteuzi 

8-9 Novemba, 2024 Mwombaji/Mgombea 

25.  Uamuzi wa pingamizi 

kuhusu uteuzi 

8-10 Novemba, 2024 Msimamizi Msaidizi wa 

Uchaguzi 

 26.  Kukata rufaa dhidi ya 

uamuzi kuhusu pingamizi 

la uteuzi 

10-13 Novemba, 2024 Mwombaji/Mgombea/ 

Msimamizi wa Uchaguzi 

27.  Uamuzi wa kamati ya rufaa 10-13 Novemba, 2024 Kamati ya Rufani 

28.  Uwasilishaji wa ratiba za 

mikutano ya kampeni kutoka 

katika Vyama vya Siasa 

 

14 Novemba, 2024 

 

 

Vyama vya Siasa/ 

Msimamizi wa Uchaguzi 

 

29.  Uwasilishaji wa ratiba za 

mikutano ya kampeni kwa 

Mkuu wa Polisi wa Wilaya 

 

17 Novemba, 2024 

 

Msimamizi wa Uchaguzi 

 

30.  Kuanza kwa kampeni 20-26 Novemba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

31.  Uteuzi wa Wasimamizi wa 

Vituo vya uchaguzi 

21 Novemba,2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

32.  Viapo na Semina kwa 

Wasimamizi wa Vituo vya 

uchaguzi 

21-23 Novemba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

33.  Siku ya kupiga kura 27 Novemba, 2024 Msimamizi wa Uchaguzi 

 


