
Katibu tawala mkoa wa Dodoma Bw. Ally Gugu amekagua utekelezaji wa miradi ya maendeleo 

Jana tareh 4 ,mei 2023 katika Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa na kuangazia miradi katika 

sekta ya Elimu ,Afya na Utawala. 

Bwana Gugu ametembelea miradi Saba ikiwa ni pamoja na ujenzi wa jengo la 

Halmashauri,Nyumba ya mkurugenzi na ujenzi wa nyumba tatu za watumishi,miradi mingine ni 

hospitali ya Halmashauri ya Wilaya iliyoko Bukulu ,ujenzi wa ukuta katika shule ya kulelea 

watoto wenye maalum iliyoko katika kijiji cha Bereko pamoja ujenzi wa madarasa na chumba 

maalum cha kujifunzia kompyuta shule ya msingi Isabe . 

Katika ziara yake bwana Gugu ametoa Rai Kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya 

Kondoa Bw. Mustafa Semwaiko Yussuf kuhakikisha miradi yote inayoendelea kutekelezwa 

katika hatua mbalimbali iweze kukamilika ifikapo tarehe 31mei 2023. 

Serikali imetoa sh bil 1.2 kuwezesha ujenzi ofisi na makao makuu ya Halmashauri Bukulu na 

ujenzi wa nyumba 3 za wakuu wa idara.Aidha katika sekta ya Afya Bw.Gugu amepongeza 

hatua nzuri ya maendeleo ya ujenzi wa majengo manne katika hospitali ya Halmashauri 

ambayo ni wodi ya wanaume, wanawake, watoto pamoja jengo la kuhifadhi maiti ambavyo 

gharama yake ni mil 750 kutoka serikali kuu.  

Pia Bw. Gugu amepata fursa ya kutembelea mradi wa ujenzi wa jengo la  computer 

(CLUSTER )na ujenzi wa madarasa katika shule ya msingi Isabe ambavyo gharama yake ni 

mil 80. Kufuatia ukaguzi huo wa miradi ya sekta ya Elimu, Afya na Utawala Bw.Gugu ametoa 

maelekezo ya kuhakikisha kuwa miradi yote inakamilika Kwa muda uliopangwa na Kwa ubora 

wa Hali ya juu. 

"Niwahakikishie kuwa tutarudi tena haya maelekezo tuliyowapa yazingatieni na tutakaporejea 

tupate taarifa ya utekelezaji wake Kwa vitendo "alisisitiza Gugu. 

Pia Bw. Gugu amepata fursa ya kuzungumza na watumishi wa Halmashauri na kuwaasa 

kufuata misingi na taratibu za utumishi wa umma na kusisitiza kuacha kufanya kazi Kwa 

mazoea na kila mtumishi kuzingatia mambo makuu manne ambayo ni ‚‘‘Kuheshimiana mahali 

pa kazi,Uadilifu kazini na mali za umma na mwisho ni kujituma zaidi ili kutimiza azma ya 

serikali mwisho wa kunukuu‘‘ 

 

 

 

 

 


