



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. KDC/L.50/9 VOL. I/122

Tarehe: 25/11/2021

YAH: TANGAZO LA KAZI YA MKATABA

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa anawatangazia wananchi wote kuwa kuna nafasi mbili za ajira ya Udereva ya mkataba.

SIFA ZA MWOMBAJI:

- 1 Awe ni Mtanzania na mwenye umri usiopungua miaka 18.
2. Awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea.
3. Awe amepata mafunzo ya udereva kutoka chuo cha Usafirishaji (NIT) au VETA na ana leseni.
4. Awe na uzoefu usiopungua miaka mitatu.

MAJUKUMU:

1. Kuendesha gari alilopewa kwa utaalamu na kwa umakini.
2. Kuhakikisha gari linakuwa katika hali ya usafi muda wote.
3. Kusimamia utengenezaji wa vitu vidogo vidogo vinavyoharika kwenye gari.
4. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na msimamizi wake wa kazi.

NGAZI YA MSHAHARA

Kazi hii utalipwa kwa mujibu wa viwango vilivyowekwa na serikali.

MASHARTI YA RUHUSA

1. Mwombaji awe raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yeyote kwenye Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa.
2. Mwombaji awe na umri kati ya miaka 18 na usiozidi miaka 45 na awe hajawahi kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.

3. Maombi yote ya muombaji yaambatanishwe maelezo binafsi yanayojitosheeza (detailed CV, namba ya simu na anuani sahihi.
4. maombi yote ya mwombaji yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya kidato cha (IV au VI), cheti cha kuzaliwa na picha mbili (2) za passport size za hivi karibuni (passport size) na iandikwe jina kwa nyuma.
5. Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na kuidhinishwa na mamlaka husikaa (TCU na NECTA) na taarifa ya uhakiki iambatanishwe kwenye maombi.
6. Siku ya usaili kila mwombaji afike na vyeti halisi vya Elimu, Taaluma, Kuzaliwa na Kitambulisho.
7. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 02 Novemba, 2021 saa 9:30 alasiri.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI

Maombi yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mtendaji (W) Kondoa,
S.L.P 01,
KONDOA.

NB: Masharti yalioanishwa kwenye tangazo hili yasomwe kwa makini na yazingatiwe.


Mustapha Semwaiko Yussuf
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KONDOA