



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na.KDC/L.50/9VOL.I/38

Tarehe 04/08/2022

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa anawatangazia nafasi za kazi Walanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi zifuatazo:-

1.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – NAFASI 02

1.1 SIFA ZA MUOMBAJI:

Muombaji awe amehitimu kidato cha Nne na mwenye cheti cha utunzaji kumbukumbu (NTA Level 5) katika mojawapo ya fani za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi.

1.2 KAZI NA MAJUKUMU.

- i. Kutafuta kumbukumbu/ nyaraka/ majalada yanayohitajiwa na wasomaji.
- ii. Kuthibiti upokeaji, Uandikishaji wa kumbukumbu /nyaraka.
- iii. Kuchambua, kuboresha na kupanga kumbukumbu/ nyaraka katika makundi kulingana na somo husika (classification and boxing) kwa ajili ya matumizi ya Ofisi.
- iv. Kuweka / kupanga kumbukumbu nyaraka katika reki (file racks/ cabinets) katika masijala / vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu.
- v. Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka n.k) katika majalada.
- vi. Kushughulikia maombi ya kumbukumbu / nyaraka kutoka taasisi za Serikali.

1.3 MSHAHARA

Cheo cha Msaaidizi wa kumbukumbu Daraja la II kina Ngazi ya Mshahara wa TGS. B.

MASHARTI YA MAOMBI

- i) Muombaji awe raia wa Tanzania.
 - ii) Muombaji awe na umri kati ya miaka 18 na umri uslozidi miaka 45 na awe hajawahi kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.
 - iii) Maombi yaambatanishwe na maelezo binafsi (CV), anwani sahihi na namba za simu.
 - iv) Maombi yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, cheti cha kidato cha nne, cheti cha kuzaliwa, kitambulisho cha NIDA na picha moja (01) ya passport size ya hivi karibuni.
 - v). Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 19/08/2022.
 - vi). Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kwa Anwani ifuatayo:-
12. Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kwa Anwani ya:-

**Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa,
S.L.P 01,
KONDOA.**



**Rahiya Nasser
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KONDOA
MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA
KONDOA**

Nakala:

Katibu wa Tume,
Ofisi ya Rals,
Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma,
S.L.P 2320,
DODOMA.

Tovuti ya Halmashauri
www.kondoadc.go.tz

Mbao za matangazo