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HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA              
 

MIRADI YA MAENDELEO KATIKA SEKTA YA EIMU (AWALI NA MSINGI) ILIYOTEKELEZWA 
KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024 KWA FEDHA TOKA SERIKALI KUU 

NA JINA LA MRADI SEKTA KATA 
GHARAMA YA 

MRADI 

1 

Kukamilisha ujenzi wa vyumba 02 vya 
madarasa katika Shule ya Msingi Sakami ELIMU MSINGI Thawi 25,000,000 

2 

Kukamilisha ujenzi wa vyumba 02 vya 
madarasa katika Shule ya Msingi Kiteo ELIMU MSINGI Pahi 25,000,000 

3 

Kukamilisha ujenzi wa vyumba 04 vya 
madarasa katika Shule ya Msingi Dorasi ELIMU MSINGI Hondomairo 50,000,000 

4 

Kukamilisha ujenzi wa vyumba 02 vya 
madarasa katika Shule ya Msingi 
Mwembeni 

ELIMU MSINGI Hondomairo 25,000,000 

5 

Kukamilisha ujenzi wa vyumba 02 vya 
madarasa katika Shule ya Msingi 
Isongolo 

ELIMU MSINGI Kinyasi 25,000,000 

6 

Kukamilisha ujenzi wa vyumba 02 vya 
madarasa katika Shule ya Msingi 
Kwamafunchi 

ELIMU MSINGI Changaa 25,000,000 

7 
Ujenzi wa matundu 10 ya choo Shule ya 
Msingi Mwisanga ELIMU MSINGI Haubi 11,000,000 

8 
Ujenzi wa matundu 10 ya choo Shule ya 
Msingi Masawi 

ELIMU MSINGI Salanka 11,000,000 

9 
Ujenzi wa matundu 10 ya choo katika 
Shule ya Msingi Mauno 

ELIMU MSINGI Bumbuta 11,000,000 

10 
Ujenzi wa matundu 03 ya choo katika Shule 

ya Msingi Madege 
ELIMU MSINGI Kikore 5,000,000 

11. 
Ujenzi wa matundu 06 ya choo katika Shule 

Shikizi ya Msiauti 
ELIMU MSINGI Mnenia 10,000,000 

12. 
Kukamilisha ujenzi wa vyumba 03 vya 

madarasa katika Shule Shikizi ya Dakula 
ELIMU MSINGI Keikei 32,476,000 

  Jumla Kuu 255,476,000 
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HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA 

MIRADI YA MAENDELEO SEKTA YA ELIMU MSINGI ILIYOTEKELEZWA KWA MWAKA 
WA FEDHA 2023/2024 KWA FEDHA ZA WADAU WA MAENEDELEO 

NA JINA LA MRADI KATA 
GHARAMA YA 

MRADI 
CHANZO CHA 

FEDHA 

1 
Ujenzi wa matundu 04 ya choo Shule 
ya Msingi Hurui Kikore 6,800,000 EP4R 

2 

Ujenzi wa vyumba 04 vya madarasa na 
matundu 06 ya choo katika Shule ya 
Msingi Bambare 

Mnenia 79,800,000 BOOST 

3 

Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa na 
matundu 08 ya choo Shule ya Msingi 
Kisaki 

Itaswi 82,600,000 EP4R 

4 
Ujenzi wa matundu 20 ya choo Shule 
ya Msingi Isari Hondomairo 47,189,815 SWASH 

5 
Ujenzi wa matundu 22 ya Choo katika 
Shule ya Msingi Changaa Changaa 51,123,458 SWASH 

6 
Ujenzi wa matundu 04 ya choo Shule 
ya Msingi Keikei 

Keikei 6,800,000 EP4R 

7 
Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa na 
matundu 06 ya choo katika Shule ya 
Msingi Keikei 

Keikei 79,200,000 BOOST 

8 

Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa na 
matundu 05 ya vyoo katika Shule ya 
Msingi Isabe 

Soera 110,000,000 

CRDB 

 
Ujenzi wa nyumba 04 za walimu katika 

Shule ya Msingi Foe 
Kalamba 200,000,000 

TEA 

9 
Ujenzi wa matundu 19 ya choo Shule 
ya Msingi Kurasini 

Bereko 45,239,815 SWASH 

10 

Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa na 
matundu 06 ya choo katika Shule ya 
Msingi Dissa 

Kisese 79,200,000 BOOST 

11 
Ujenzi wa matundu 20 ya choo Shule 
ya Msingi Kandaga Itololo 45,794,710 SWASH 

  Jumla Kuu 833,747,798   
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                           HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA                                                                           

MIRADI YA MAENDELEO (ELIMU SEKONDARI) ILIYOTEKELEZWA KWA FEDHA ZA 
SERIKALI KUU KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024 

NA JINA LA MRADI SEKTA KATA 
GHARAMA 
YA MRADI 

1 
Ujenzi wa vyoo vya wanafunzi matundu 08 
Shule ya Sekondari IMBAFI 

ELIMU SEKONDARI Mnenia 13,600,000 

2 
Ujenzi wa vyoo vya wanafunzi matundu 10 
Shule ya Sekondari Itaswi 

ELIMU SEKONDARI Itaswi 17,000,000 

3 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa na vyoo 
vya wanafunzi matundu 08 Shule ya 
Sekondari Kiteo 

ELIMU SEKONDARI Pahi 36,600,000 

4 

Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa Shule 
ya Sekondari Hondomairo pamoja na Ujenzi 
wa vyoo vya wanafunzi matundu 08  

ELIMU SEKONDARI 
Hondo
mairo 

59,600,000 

5 
Ujenzi wa vyoo vya wanafunzi matundu 04 
Shule ya Sekondari Intela ELIMU SEKONDARI Haubi 6,800,000 

6 

Ujenzi wa chumba 01 cha darasa na vyoo 
vya wanafunzi matundu 12 Shule ya 
Sekondari Masawi 

ELIMU SEKONDARI Salanka 43,400,000 

7 

Kukamilisha ujenzi wa nyumba 01 ya 
watumishi pamoja na ujenzi wa vyoo vya 
wanafunzi matundu 08 Shule ya Sekondari 
Bukulu 

ELIMU SEKONDARI Soera 36,600,000 

8 
Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa Shule 
ya Sekondari Bumbuta pamoja na Ujenzi 
wa vyoo vya wanafunzi matundu 08  

ELIMU SEKONDARI 
Bumbut

a 
59,600,000 

9 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa pamoja 
vyoo vya wanafunzi matundu 08 Shule ya 
Sekondari Kisese 

ELIMU SEKONDARI Kisese 36,600,000 

10 
Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa  Shule 
ya Sekondari Masange 

ELIMU SEKONDARI 
Masang

e 
46,000,000 

11 
Ujenzi wa vyoo vya wanafunzi matundu 12 
Shule ya Sekondari ya Sekondari RM 
Lowasa 

ELIMU SEKONDARI Itololo 20,400,000 

  Jumla Kuu 376,200,000 
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                    HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA                                                                                
 

MIRADI YA MAENDELEO ILIYOTEKELEZWA KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024 
KWA FEDHA ZA WADAU WA MAENDELEO 

NA JINA LA MRADI KATA 
GHARAMA YA 

MRADI 
CHANZO CHA 

FEDHA 

1 

Ujenzi wa madarasa 02 na 
ofisi 01 pamoja na choo 
matundu 10; chumba maalum 
cha wasichana na kichomea 
taka katika Shule mpya ya 
Sekondari Mnenia 

Mnenia 63,000,000 TASAF 

2 
Ujenzi wa Shule mpya ya 
Sekondari ya Mnenia 

Mnenia 544,525,625 SEQUIP 

3 

Kukamilisha ujenzi wa vyumba 
02 vya madarasa katika Shule 
ya Sekondari Itaswi 

Itaswi 25,000,000 SEQUIP 

4 

Kukamilisha ujenzi wa chumba 
01 cha Maabara katika Shule 
ya Sekondari ya Kiteo 

Pahi 30,000,000 SEQUIP 

5 

Kukamilisha ujenzi wa Bweni 
katika Shule ya Sekondari 
Hondomairo 

Hondomairo 33,000,000 EP4R 

6 
Ujenzi wa Shule mpya ya 
Sekondari ya Ntomoko 

Haubi 544,525,625 SEQUIP 

7 

Ujenzi wa nyumba ya 
Mwalimu (02 in 01) katika 
Shule ya Sekondari ya Keikei 

Keikei 95,000,000 SEQUIP 

8 

Kukamilisha ujenzi wa Bweni 
katika Shule ya Sekondari 
Bumbuta 

Bumbuta 56,835,515 EP4R 

  Jumla Kuu 1,391,886,765   
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 HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA 
MIRADI YA MAENDELEO (AFYA) ILIYOTEKELEZWA KWA MWAKA WA FEDHA 

2023/2024 KWA FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU NA WADAU WA MAENDELEO 

NA JINA LA MRADI KATA GHARAMA 
YA MRADI 

CHANZO CHA 
FEDHA 

1 Kukamilisha ujenzi wa Zahanati ya Kijiji cha 
Berabera 

Kikilo 50,000,000 SERIKALI KUU 

2 Kukamilisha ujenzi wa Zahanati ya 
Matangalimo 

Thawi 50,000,000 SERIKALI KUU 

3 Kuweka miundombinu ya kuvunia maji ya 
mvua, ujenzi wa shimo la majivu, matundu 
03 ya choo katika Zahanati ya Thawi 

Thawi 50,000,000 SWASH 

4 Ujenzi wa matundu 02 ya choo, kichomea 
taka, shimo la majivu na shimo la kondo la 
nyuma katika Zahanati ya Kijiji cha Kikore 

Kikore 35,000,000 SWASH 

5 Ujenzi wa matundu 05 ya choo, kichomea 
taka, shimo la majivu na shimo la kondo la 
nyuma katika Kituo cha Afya Mnenia 

Mnenia 35,000,000 SWASH 

6 Ujenzi wa matundu 05 ya choo, kichomea 
taka, shimo la majivu na shimo la kondo la 
nyuma katika Zahanati ya Kijiji cha Salanka 

Salanka 45,000,000 SWASH 

7 Ujenzi wa matundu 05 ya choo, kichomea 
taka, shimo la majivu na shimo la kondo la 
nyuma katika Zahanati ya Kijiji cha Keikei 

Keikei 50,000,000 SWASH 

8 Kukamilisha ujenzi wa Zahanati ya Kijiji cha 
Kwadinu 

Soera 5,000,000 SERIKALI KUU 

9 Kukamilisha ujenzi wa Zahanati ya Kijiji cha 
Kwayondu 

Masange 5,000,000 SERIKALI KUU 

  Jumla Kuu 325,000,000  
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                        HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA                        

MIRADI YA MAENDELEO ILIYOTEKELEZWA KWA MWAKA WA FEDHA 2023/2024 KWA 
FEDHA ZA MAPATO YA NDANI 

NA JINA LA MRADI SEKTA KATA 
GHARAMA YA 

MRADI 

1. 

Kukamilisha ujenzi wa vyumba 02 vya 
Madarasa na ofisi katika Shule ya Msingi 
Chololo 

ELIMU 
MSINGI 

Changaa 25,000,000 

2. 

Kukamilisha ujenzi wa vyumba 02 vya 
Madarasa katika Shule Shikizi Yarawak ELIMU 

MSINGI 
Bereko 25,000,000 

 

Kukamilisha ujenzi wa Zahanati ya Kijiji cha 

Madege 

 

AFYA Kikore 50,000,000 

  
Jumla Kuu 100,000,000 

 

 

 

Imetolewa na 
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji 
Halmashauri ya Wilaya 
Kondoa 
 


