



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFIS YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA



Unapojibu tafadhali taja

Kumb. Na. KDC/L.50/7 VOL.VII/58

16/04/2024

TANGAZO

MATOKEO YA USAILI WA MAHOJIANO KWA KADA YA MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA II

Mkurugenzi mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya kondoa anapenda kuwatangazia matokeo ya usaili wa mahojiano uliofanyika tarehe 16/04/2024 kama inavyosomeka hapo chini.

MATOKEO YA USAILI WA MAHOJIANO			
MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA II			
HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA			
TAREHE 16/04/2024			
SNO	NAMBA YA MTAHINIWA	ALAMA	MAAONI
1	KONDOADC/24/7852/005	73.33	AMECHAGULIWA
2	KONDOADC/24/7852/040	61.67	HAJACHAGULIWA
3	KONDOADC/24/7852/032	55	HAJACHAGULIWA

Aliyechaguliwa anatakiwa kufika Ofisi za Halmashauri (BUKULU) kwa ajili ya kuendelea na taratibu za kujiriwa kesho tarehe 17/04/2024 saa 2:30 Asubuhi.

Naomba kuwasisha.

Eliamini O. Siao
KNY: MKURUGENZI MTENDAJI
KONDOA,
OFIS YA MKURUGENZI MTENDAJI
WILAYA KONDOA