ANUANI YA MZAZI/MLEZI

TAREHE............cocveeun0ns

Katibu Tawala Mkoa (anakotoka mwanafunzi)
K.K. Afisa Elimu Sekondari (anakotoka mwanafunzi)
K.K. Mkuu wa Shule,

Shule ya Sekondari ...........ccc......... (anakotoka mwanafunzi)

SLP e
K.K. Mkuu wa Shule,

Shule ya Sekondari (anakotaka kuhamia mwanafunzi)

S.LPie,
YAH: MAOMBI YA UHAMISHO WA MWANAFUNZI............ KIDATO CHA......
MWAKA.........

Husika na mada tajwa hapo juu,

Mimi ni mzazi/mlezi wa mwanafunzi mtajwa hapo juu. Ninamuombea uhamisho
mwanafunzi huyo kutoka katika shule ya Sekondari........................... kwenda shule ya
Sekondari........ccceeeevcvieeeciieee e,

Sababu ya kumuombea uhamisho huu ni

Natanguliza shukrani.

............................. (Sahihi)
(Andika Jina la Mzazi/Mlezi)



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NASERIKALL ZA MITAA

Mkoa wa Dodoma

Anwani ya Simu REGCOM

Simu Nambari: 2324343

E-Mail No. rasdom2002tz@yahoo.com
Fax No. 2550262320046

Unapojibu tafadhali taja:

S.L.Po

Afisa Elimu Mkoa,
S. L. P. 901,
DODOMA.

K.K  Afisa Elimu wa Sekondari,

Wilayaya ..........cooovvinnnnn
S.L.P.

YAH: MAOMBI YA UHAMISHO WA .. ..ciiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiieiecieceiaciaciecnees
KIDATO CHA ...cccovvviiiniiniinnincnnnnes MWAKA ..coeriiiiiiiiiitiieiiitiieneeiaenaeene.

1. Nafungasha fomu hii pamoja na barua ya maombi ya uhamisho na viambatanisho
vyake ya Bwana/Bibi/Bi ...............cooiiiiii ambaye ni Mzazi/Mlezi
wa mwanafunzi aliye tajwa hapo juu.

2. Nathibitisha kuwa ... ni mwanafunzi halali wa
Shule hii. Taarifa zinazohusu mwanafunzi huyu ni kama zifuatazo:-
a) Jina lake lililoandikishwa Shuleni....................oo ambaye

ni Mvulana/Msichana.

b) Namba ya kuandikishwa shuleni ........................oc,
C) JinalaMzazi/MIEZi ..........c.cooviiiiiiiii i, aliyeandikishwa shuleni.

d) Anuani ya Mzazi/Mlezi huyo ni ..........ccooviiiiiiiiiiiiiie e


mailto:rasdom2002tz@yahoo.com

e) Shule ya msingi aliyotoka mwanafunzi ...........................coeeeeee.
f) Shule ya Sekondari aliyotoka mwanafunzi............................ooeee .
g) Mwaka aliopokelewa Kidato cha Kwanza ..........................ooenan.

h) Mchepuo/Chaguo.............coovviviiiiiiiiiiiienene.

3. Maoni na mapendekezo ya Mkuu wa Shule ya Sekondari anakotoka mwanafunzi.

Tarehe .................. JnalaM/Shule ..........ccooiiiiiiiiiineeSahthie e

4. Maoni na mapendezo ya Mkuu wa Shule ya Sekondari anakotaka kuhamishiwa

mwanafunzi. Nakubali/Sikubali.

Tarehe................. JinalaM/Shule ... Sahihi................

5. Maoni na mapendezo ya Afisa Elimu wa Sekondari (W);
Ahamishwe/Asihamishwe....... ... e

Sababu za kukubali au KuKataa. ........coooviiii

Tarehe................. JinalaAfisaElimu (M) ................onl. Saini..................
NB:

(@ Fomu hii itumike kwa maombi ya uhamisho wa kutoka shule za sekondari za
kutwa/bweni kwenda Shule za Sekondari za kutwa/bweni kwa ajili ya kidato cha I,
2, 3 na 5 wanaokwenda nje ya Wilaya.

(b) Uhamisho wa aina hii ni kwa ajili ya Shule za Tanzania Bara tu)Fomu hii haitatumika
kwa Uhamisho wa kutoka Nchi za Nje na Zanzibar).



(c) Hakuna Uhamisho wa Vidato vya 4 na 6 isipokuwa kwa kibali maalum cha kamishna
wa Elimu.

(d) Uidhinishaji ufuate mlolongo kama ilivyo katika 3 — 6 hapo juu.

(e) Ni marufuku kuhamisha mwanafunzi kutoka shule isiyo ya Serikali kwenda shule ya
Serikali

() Fomu hii iletwe kwa Afisa Elimu Mkoa ikiwa imejazwa kikamilifu bila kuruka ngazi
yoyote.

(g) Mwanafunzi yeyote asipokelewe bila kibali rasmi cha uhamisho

(h) Fomu hii si kibali cha kumtoa au kumpokea mwanafunzi.



ANUANI YA MZAZI/MLEZI

TAREHE...........cocveveeiens

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya (anakotoka mwanafunzi)
K.K Afisa Elimu Sekondari (anakotoka mwanafunzi)

K.K

Mkuu wa Shule,

Shule ya Sekondari ....................... (anakotoka mwanafunzi)
S.LP i

K.K

Mkuu wa Shule,

Shule ya Sekondari (anakotaka kuhamia mwanafunzi)
S.LP.,

Husika na mada tajwa hapo juu,

Mimi ni mzazi/mlezi wa mwanafunzi mtajwa hapo juu. Ninamuombea uhamisho
mwanafunzi huyo kutoka katika shule ya sekondari........................... kwenda shule ya
sekondari.......c.cccoceeeveiiieee e,

Sababu ya kumuombea uhamisho huu ni

............................. (Sahihi)
(Andika Jina la Mzazi/Mlezi)



MAOMBI YA UHAMISHO

(zjazwe na Mkuu wa Shule Mwenyewe)

S.L.P.......
KONDOA.
Kumb. Na: - ...ccovrvirinerrcnninnnns Tarehe: - ....iennnercensnnienennns
Mkurugenzi wa Halmashauri (W),
Wilaya ya Kondoa,
Picha ya
S.L.P.1, Passport size
KONDOA - DODOMA.
K. K. Afisaelimu Elimu ya Sekondari (W),
Wilaya ya Kondoa,
S.L.P.11,
KONDOA - DODOMA.
YAH: MAOMBI YA UHAMISHO/KUKARIRI WA .......cooeveermnreereersresesasssesesesssanens
KIDATO CHA ......cccovvvrnirnnnnns MWAKA ......cocovvreirnerrinnnne

1. Nafungasha fomu hii pamoja na barua ya maombi ya uhamisho/kukariri na viambatanisho vyake
ya Bwana/Bibi/Bi ......cccccocveverereercreererennen, ambaye ni Mzazi/Mlezi wa mwanafunzi aliye tajwa
hapo juu.



2. Nathibitisha kuwa ......cocovvvnvnicnncee ni mwanafunzi halali wa Shule hii. Taarifa
zinazohusu mwanafunzi huyu ni kama zifuatazo: -
a) lJinalake lililoandikishwa Shule Ni .......ccocooeveeieeeeieieeeece e, ambaye ni
mvulana/msichana.
b) Namba ya kuandikishwa Shule Ni .........ccooeveirivereceireee e
c) Jinala Mzazi/MIZi ......c.coevvvveerererrerirrieiererens aliyeandikishwa shuleni.
d) Anuaniya Mzazi/MIezi hUYO Ni ....c.ccceueeeieveererieeeece e
e) Shule ya msingi aliyotoka mwanafunzi .........cccccevvieeeieciesccccceeieins
f) Shule ya Sekondari aliyotoka mwanafunzi .......c..cccceeeveeecveceinicecceceene
g) Darasa na mwaka aliopokelewa kidato cha kwanza .........ccceeeeeeeevevreveeennee
h)  MChePUO/ChABUO ......ooveeeietieete ettt et s v e

3. Maoni na mapendekezo ya Mkuu wa Shule ya Sekondari anakotoka mwanafunzi.

4. Maoni na mapendekezo ya Mkuu wa Shule ya Sekondari anakotaka
kuhamishiwa. Nakubali/Sikubali

5. Afisa Elimu wa Elimu ya Sekondari (W):
Ahamishwe/ASTNamiSRWE: ..ottt

6. Uamuzi wa Mkurugenzi wa Halmashauri (W):
Ahamishwe/Asihamishwe:



Sahihi na Mhuri: ..o

N.B: (a) Fomu hii itumike kwa maombi ya uhamisho wa kutoka Shule za Sekondari kwenda Shule
za bweni kwa ajili ya Kidato cha 1 na 5, kutoka Shule za kutwa kwenda Shule za bweni na
kutoka bweni kwenda Shule za bweni/kutwa kwa Kidato cha 1,2,3 na 5.

b) Uhamisho wa aina hii ni kwa ajili ya Shule za Tanzania Bara tu (Fomu hii haitumiki kwa
Uhamisho wa kutoka Nchi za Nje na Zanzibar kwenda Tanzania Bara). Aidha itatumika kwa
uhamisho wa ndani ya Wilaya tu.

(b) Uhamisho wa aina hii unafanywa na Mkurugenzi wa Halmashauri (W) kwa kumjazia fomu ya
uhamisho.

(c) Kutokana na taratibu za Baraza la Mitihani hakuna uhamisho wa Kidato cha 4 na 6.

(d) Uidhinishaji ufuate mlolongo kama ilivyo katika 3 — 6 hapo juu.

(e) Ni marufuku kuhamisha mwanafunzi kutoka Shule isiyo ya Serikali kwenda kwenye Shule za
Serikali.



