

# JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



## FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

Ijazwe kwa herufi kubwa na kwa nakala tatu. Nakala moja iliyokamilishwa kujazwa atapewa muombaji kama uthibitisho wa ruhusa yake ya kuanza likizo husika.

### SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (Itajzwa na muombaji wa likizo)

#### A1) Taarifa Binafsi za Muombaji

- (i) Jina la Ukoo..... Jina la Kati..... Jina la Kwanza.....  
(ii) Namba ya Jalada Binafsi la muombaji:..... (iii) Cheki Na.: ..... (iv) TSD Na.: .....  
(v) Cheo:.....  
(vi) Kituo cha kazi: .....  
(vii) Taasisi:.....  
(viii) Idara/Kitengo:.....  
(ix) Tarehe ya Ajira ya Kwanza ..... / ..... / .....

#### A2) Maombi ya Likizo namba

Ninaomba Likizo ya siku ..... kuanzia tarehe ..... / ..... / ..... hadi tarehe ..... / ..... / .....  
Nitasafiri kwenda ..... Ambako nitakaa kwa muda wa siku .....  
Ninastahili/Sistahili kupewa nauli kwa Likizo hii.

Mume/Mke na watoto wangu (ambao taarifa zao nimezitaja katika jedwali hapa chini) wataambatana nami katika safari yangu ya Likizo

Jina la Mwenza			
Jina la Mtoto	Tarehe ya kuzaliwa	Jina la Mtoto	Tarehe ya kuzaliwa
1.		3.	
2.		4.	

#### A3) Anuani yangu nikiwa Likizoni

S.L.P..... Namba ya Simu:..... Anuani ya Barua pepe .....  
Sahihi..... Tarehe...../...../.....

### SEHEMU B: UTHIBITISHO WA LIKIZO (Ijazwe na Afisa Rasilimali watu kutoka Idara ya Utawala)

#### Mapitio ya Kumbukumbu za Likizo za Muombaji

(i) Tarehe ya likizo ya Mwisho	...../...../..... Hadi ...../...../.....
(ii) Idadi ya siku alizochukua likizo	
(iii) Salio la siku za likizo zilizobakia kutoka likizo iliyopita:	
(iv) Salio la siku za likizo alizonazo kwa sasa	
v) Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa nauli ya likizo	Kiasi cha Shilingi..... Anadai Shilingi.....

Jina la Mthibitishaji:..... Sahihi.....

Cheo..... Tarehe...../...../.....

### SEHEMU C – Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa Likizo (Ikamilishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo anapotoka mwombaji wa Likizo)

Ninapendekeza/Sipendekezi kupitishwa kwa Likizo hii kwasababu;

.....

Jina:..... Sahihi:.....

Cheo..... Tarehe...../...../.....

### SEHEMU D: Idhinisho la Mwisho la Likizo (Ijazwe na Muidhinishaji wa Likizo ( Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali watu):

Ninaidhinisha/Siidhinishi Likizo hii kwa sababu;

.....  
Anastahili/Hastahili kupewa nauli ya Likizo ya mwaka.....

Jina:..... Sahihi:.....  
Cheo..... Tarehe...../...../.....

## **MAELEZO KUHUSU AINA ZA LIKIZO**

❖ Muombaji achague namba iliyotaja aina ya likizo aliyoiomba na kujaza namba hiyo katika kisanduku kilichopo **A2**  
(Likizo hizo zimeelezewa katika **sehemu H** ya kanuni za kudumu za utumishi wa Umma za 2009 Toleo la tatu)

- |  |   |                           |
|--|---|---------------------------|
| <b>1. Likizo ya Mwaka</b>              | - | <b>(SO H.1, H.4, H.5)</b> |
| <b>2. Likizo ya kumaliza Mkataba</b>   | - | <b>(SO H.7)</b>           |
| <b>3. Likizo ya Kujiandaa kustaafu</b> | - | <b>(SO H.8)</b>           |
| <b>4. Likizo ya Uzazi (KE)</b>         | - | <b>(SO H.12)</b>          |
| <b>5. Likizo ya Uzazi (ME)</b>         | - | <b>(SO H.13)</b>          |
| <b>6. Likizo Maalum</b>                | - | <b>(SO H.14)</b>          |
| <b>7. Likizo bila Malipo</b>           | - | <b>(SO H.19)</b>          |
| <b>8. Sabbatical Leave</b>             | - | <b>(SO H.20)</b>          |
| <b>9. Likizo ya Ugonjwa</b>            | - | <b>(SO K.11)</b>          |
| <b>10. Convalescent Leave</b>          | - | <b>(SO K.12)</b>          |