YAH: MAOMBI YA UJUMBE BODI YA HUDUMA ZA AFYA YA HALMASHAURI YA
WILAYA YA KONDOA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Kondoa anatangaza nafasi za wajumbe
wa Bodi ya Afya ya Halmashauri ya Wilaya kwa mkaazi yeyote wa Halmashauri ya
Wilaya ya Kondoa

Nafasi za wajumbe zilizo wazi ni kama ifuatavyo:

1. Wawakilishi wa watumiaji huduma za Afya (Jamii) — nafasi 4 (Me - 2 Ke - 2)

2. Mwakilishi kutka watoa huduma za Afya kwa faida (Private) — nafasi (1)

3. Mwakilishi kutoka watoa huduma binafsi bila faida (Voluntary Agency) — nafasi (1)

Sifa za Waombaji:

- Awe na umri wa kati ya miaka 25 - 70.

- Awe ni raia wa Tanzania (sharti hili si lazima kwa waombaji kutoka Mashirika yasiyo
ya Kiserikali.

- Awe na Elimu ya Sekondari na kuendelea.

- Asiwe kiongozi wa Chama chochote cha siasa au mwajiriwa wa Halmashauri ya
Wilaya Kondoa

- Awe mwanachama hai wa Mfuko wa Afya ya Jamii (CHF)

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono na zifungashwe na vivuli (photocopies) za
vyeti vya masomo na mafunzo aliyonayo mwombaiji. Maombi yapitishwe na Kamati za
Maendeleo za Kata kisha yatumwe au kuletwa kwa:

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya Kondoa,
SLP 1,

Kondoa

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 15 OCTOBER, 2017 saa 9:30
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YAH: TANGAZO LA KUGOMBEA NAFASI ZA UJUMBE WA BODI YA AFYA WIALAYA YA KONDOA

Tafadhali rejea mada tajwa hapo juu,

Mwongozo wa uundaji na Uendeshaji wa Bodi za Huduma za Afya ya Halmashauri na Kamati za
Usimamizi za Hospitali,Vituo vya Afya na Zahanati Nchini Tanzania wa mwaka 2013,imekupa jukumu
wewe mtendaji wa kata kutoa tangazo kwa nafasi za wajumbe wa BODI YA AFYA YA WILAYA.

Kwa barua hii unatakiwa kutoa Matangazo na kuhamasisha wananchi wa maeneo yako kuomba nafasi za
uwakilishi wa ujumbe wa Bodiya Afya Wilaya.

Pamoja na barua hii tangazo linalotoa maelekezo yote limeambatanishwa.

Nakutakia utekelezaji mwema.
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