HALMASHAURI YA WILAYA KONDOA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

WILAYA YA KONDOA

Fax/Simu 026 2360313
Sanduku la Posta 1

KONDOA

TANGAZO:

HALMASHAURT YA WILAYA YA KONDOA INAPENDA
KUWATANGAZIA WANANCHI WAKE KUWA IMEPOKEA FEDHA ZA
OC NA GPG KWA MWEZI JANUARY 2017 KUPITIA BENKI YA
B.O.T. MAKAO MAKUU KAMA IFUATAVYO: -

» IDARA YA AFYA (OC) TSHS.  4,892,000.00
= IDARA YA UTAWALA (GPG) TSHS.  12,168,000.00

Abubaka% Kﬁuli

MKURUGENZI MTENDAJI -
HALMASHAURT YA (W) KONDOA.

Nakala: 1. MKUU WA WILAYA - KONDOA

s

2 MWENYEKITI WA HALMASHAURI YA (W) - KONDOA /+
3. MBAO ZA MATANGAZO




HALMASHAURI YA WILAYA KONDOA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

WILAYA YA KONDOA

Fax/Simu 026 2360313
Sanduku la Posta 1

KONDOA

TANGAZO:

HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA INAPENDA
KUWATANGAZIA WANANCHI WAKE KUWA TAREHE 28/04/2016
TMEPOKEA FEDHA ZA MFUKO WA PAMOJA (HEALTH BUSKET
FUND) ROBO YA NNE KIASI CHA TSHS. 134,393,500.00
KUPITIA BENKI YA B.O.T. MAKAO MKUU.

AbubaE ar 3éﬁuli

MKURUGENZI MTENDAJI .
HALMASHAURI YA (W) KONDOA. ~

Nakala: 1. MKUU WA WILAYA - KONDOA

2. MWENYEKITI WA HALMASHAURI YA (W) - KONDOA .
3. MBAO ZA MATANGAZO




/

PCL XL error
Subsystem: USERSTREAM

Error: MissingData

operator: o3 HIALMASHAURI YA WILAYA KONDOA

Position: 706 (Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W)

WILAYA YA KONDOA

Fax/Simu 026 2360313
Sanduku la Posta 1

KONDOA

TANGAZO:

HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA INAPENDA
KUWATANGAZIA WANANCHI WAKE KUWA TAREHE 17/05/2017
IMEPOKEA FEDHA ZA MFUKO WA BARABARA KIASI CHA TSHS.
52,540,530.15 KUPITIA BENKI YA NBM TAWI LA KONDOA.

Abubakar Kuuli
® KAIMU MKURUGENZI MTENDAJT
; HALMASHAURI YA (W) KONDOA.

Nakala: 1. MKUU WA WILAYA - KONDOA
2. MWENYEKITI WA HALMASHAURI YA (W) - KONDOA
3. MBAO ZA MATANGAZO "




