HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA

(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Miendaji Wilaya)

WILAYA YA KONDOA :
SL.Y 1

Fax/Simu 026 2360313 KONDOA
E - Mail: dediakondoa.co 1z
Kumb Na. KDC/E 30/14 VOL VI /107 13/09/2019

TANGAZO LA MAJINA NA MIPAKA YA VIJLJII NA VITONGOJI VILIVYOKO
KATIKA ENEO LA HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA

(Limetolewa chini ya kanuni ya 5)

Msimamizi wa uchaguzi wa Serikali za Mitaa katika Halmashauri ya Wilaya ya
Kondoa kwa mamlaka aliyopewa chini ya Kanuni ya 5 ya Kanuni za Uchaguzi wa
Mwenyekiti wa Kijiji na Wajumbe wa Halmashauri ya Kijiji. Tangazo la Serikali
Namba 537 la tarehe 19/07/2019 pamoja na Kanuni za Uchaguzi wa Mwenyekiti
wa Kijiji. Wajumbe wa Halmashauri ya Kijiji, Tangazo la Serikali Namba 373 la

vilivyotangazwa katika gazeti la Serikali Namba 537 la tarehe 19/07/2019,
anatangaza majina na mipaka ya Vijiji na Vitongoji kwa ajili ya Uchaguzi wa

Mwenyekiti wa Kijiji, Wajumbe wa Halmashauri ya Kijiji pamoja na uchaguzi wa
Mwenyekiti wa Kitongoji katika Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa.

-----

Majina na mipaka ya Vijiji vilivyoko katika Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa
yameambatanishwa pamoja na tangazo hili.

Limetolewa tarehe 13/09/2019.

--------------

(Dr. Christian Joachim Mwiga)
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MAENEO YA UTAWALA YA KATA YA ITASWI

Kata NA Kijiji NA Kitongoji
Itaswi 1 [Itaswi 1 [Kichanga Chui
2 |Bagdadi
3 |Bwawani
4 |Iresi Kati
5 |Usalari
6 |Lukomo

7 Kwamwiru

2 |Chubi 8 [Mtakuja

9 |Humai

10 [Kwambula

3 |Haire 11 |Chang‘ombe

12 |Kwadino

13 [Lugangi

14 |Geza

4 [Kisaki 15 [Kisaki kati

16 |Ugogoni

17 |Msantu

17

Scanned by CamScanner



MAENEO YA UTAWALA YA KATA YA BUMBUTA
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MAENEO YA UTAWALA KATIKA KATA YA THAWI
Kata NA Kijiji NA Kitongoji
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MAENEO YA UTAWALA YA KATA YA KEIKEI

Kata NA Kijiji NA Kitongoji
Keikei 1 |Keikei 1 |Magebuta
2 |Stendi
3 |Matuneni 'A'

4 [Matuneni "B Ndaja"

2 |Keikei Tangini
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9 |Kiboryo

3 |Sambwa 10 |Ntojo

11 |Womba

12 |Mnadani

13 |[Sambwa Kati Chini

14 [Sambwa Kati juu

15 |Miduwawi

4 |1dindiri 16 |Tangini

17 |Dakula

18 |Bwawani

19 |Katikati
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MAENEO YA UTAWALA YA KATA YA KINYASI
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Kata NA Kijiji NA Kitongoji
Kinyasi 1 |Kinyasi Kati 1 |Kinyasi Kati |

2 |Bwawani "
3 |[Matunga
4 |Irongoriru !

2 |Kinyasi Majengo 5 |Lusaka
6 |Kwambweve
7 |Mawasiliano
8 |Nyanjari

3 |Ikengwa 9 |Irongora Makala
10 |Shuleni

4 |Isongolo 11 |Isongolo
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MAENEO YA UTAWALA YA KATA YA KISESE
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MAENEO YA UTAWALA YA KATA YA KWADELO
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MAENEO YA UTAWALA YA KATA YA MNENIA

Kata NA Kijiji NA Kitongoji
Mnenia 1 Mnenia 1 Magui
2 Msikitini
3 [Msufini
4  |Msui
5 |Msia Uti

6 Rest House

2 |Itundwi 7  |Baura
8 |Usalwi
9  |Itundwi
10 |Cheke

11 |Chang’ombe

12 |Mikoroshini

3 |Filimo 13  |[Kwasori
14  |Ofisini
15 |[Darabi
16 |Miembeni

Bambare 17 |Kiwanja cha mbuni
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18 |Sendemi
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MAENEO YA UTAWALA YA KATA YA KALAMBA
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