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YAH: TANG AZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa anatangaza nafasi za kazi
za Watendaji wa Vijiji Daraja la III kwa mashafti ya kudumu.

Tangazo hili ni baada ya kupokea kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb. Na. CFC
261205101"F"/gL cha tarehe 22l0\lz0t7, pamoja na barua ya nyongeza ya muda
wa utekelezaji kibali cha Ajira Mbadala kwa Watendaji wa Vijiji na Mitaa yenye
Kumb. Na. CFC 26120510L "GG795 ya tarehe 12 Machi, 2018 zote kutoka kwa
Katibu Mkuu, Ofisiya Rais (UTUMISHI).

Mchanganuo wa nafasi za kazi ni kama ifuatavyo:-

MTENDA'I WA KIJIJI DARATA LA III
(NAFAST 24) SIFA ZA MWOMBAJT:

Awe na cheti cha kuhitimu na kufaulu kidato cha Nne (IV) au cha Sita (VI)
aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/cheti katika moja ya fani zifuatazo:-

Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi
ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo chochote
kinachotambuliwa na serikali.

MAIUKUMU:
i. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikaliya Kijiji

ii. Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na malizao, kuwa Mlinzi wa Amani na

Usimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

iii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa uteketezaji wa mipango ya maendeleo ya

Kljlji.

iv. Katibu wa Mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.

v. Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu.



vi. Kuandaa taarifa za utek elezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha

wananchi katika kuandaa na utekelezaji mikakati ya kuondoa njaa, umasikini

na kuongeza uzalishaji mali.

vii. Kiongozi wa wakuu wa vitengo vya kitaatam katika Kijiji.

NGAZI YA MSHAHARA
Atalipwa mshahara katika ngaziya TGS B sawa na shilingi za kitanzania 390,000/=
kwa mwezi.

MASHARTI YA JUMLA
1. Mwombaji awe raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote

kwenye Halmashauriya Wilaya ya Kondoa.

2. Mwombaji awe na umri kati ya miaka 18 na usiozidi miaka 45 na awe hajawahi
kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.

3' !.aombi yote ya waombaji yaambatanishwe maelezo binafsi yanayojitosheleza
(detailed CV) namba za simu na anuani sahihi.

4' Maombi yote y9_mwombaji ya ambatane na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti
vya kidato cha (IV au VI), cheti cha kuzatiwa na picha ,tiili (zj za pasiport size
za hivi karibuni (passport size) na iadikwe jina kwa nyuma.

5' Tes timonials na provisional statement of results hati ya matokeo ya kidato cha
Nne na Sita HAVITAKUBALIWA.

6' Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa nakuidhinishwa na mamlaka husika (Tcu na NECrA) ni taarifa /i uhakiki
iambatanishwe kwenye maombi.

7' Siku ya usaili kila mwombaji afike na vyeti halisi vya Elimu, Taaluma, Kuzaliwa na
Kitambulisho.

B' Waombaji waliostaafishwa au kuacha kazi katika Utumishi wa Umma
hawataruhusiwa kuomba isipokuwa kama wana kibali iha Katibu Mkuu Kiongozi.

9' Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za
kisheria.

10. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 06 Aprili, 201B saa 9.30 alasiri.

l1'Barua zote ziandikwe kwa mkono wa mwombaji na kutumwa kwa anuani
ifuatavyo:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauriya Wilaya ya Kondoa,



s.L.P. 01,
KONDOA.

NB: Masharti yaliyoainishwa kwenye tangazo hili yasomwe kwa makini na
yazingatiwe.

F
fibuba(ar A. kuuti)

KAIM MKURUGENZI MTENDA,'I (W)
KONDOA.
TTUNUGEIIZI TilTETTDAJI WA VILAI}

Katibu Tawala (M),
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
s.L.P. 914,
DODOMA.

Katibn Tawala (W),
Ofisiya Mkuu wa Wilaya,
s.1.P.35,
KONDOA.

Mbao za matangazo zote.
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