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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
: TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
:3, \, _ HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA
Kumb Na. KDC/L.50/9 VOL /66 Tarehe 12/10/2021

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.
Kwa mujbu wa kibali cha Ajra Mbadala Kumb. Na FA 170/360/01/166 cha tarehe 15
Septemba, 2021 kutoka kwa Katibu Mkuu (UTUMISHI), Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri

ya Wilaya ya Kondoa anawatangazia nafasi za kazi Watanzania wenye sifa na uwezo wa
kujaza nafasi zifuatazo:-

1. Mtendaji wa Kijiji Daraja la lll - Nafasi 4.

Sifa:

Awe na cheti cha kuhitimu na kufaulu kidato cha Nne (V) au cha sita (VI) aliyehitimu
mafunzo ya Astashahada/Cheti katika moja ya fani zifuatazo:- .
Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi

ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

MAJUKUMU.

i, Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji. _
ii.  Kusimamia ulinzi na usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa Amani na
Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji.

iii.  Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa Mipango ya Maendelo ya Kijiji.

lv.  Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
v.  Kutafsiri na kusimamia sera, sheria na taratibu.

NGAZI YA MSHAHARA.
Atalipwa mshahara katika ngazi ya TGS B sawa na Tsh. 390,000/= kwa mwezi.

2. Katibu Mahsusi Daraja la lll — Nafasi 1.

Sifa:

» Awe na cheti cha kuhitimu na kufaulu Kidato cha Nne (V).

e Awe na cheti cha mafunzo ya Uhazili na kufaulu mtihani wa Hatua ya Tatu.

* Awe amefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika
moja.

* Awe na mafunzo ya Komputa kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali na

kupata cheti katika program za Windows, Microsoft Office, Internent, E-mail na
Publisher.

MAJUKUMU.
e Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

» Kusaidia kupokea wégeni‘ kuwasili shida zao, na kuwaelekeza sehemu wanapoweza
kushughulikiwa.
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Kusaidia kutunza taarifa’kumbukumbu za matukio, miadi, wagen:, tarehe za vikao safar
za mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa katika ofisi
anayofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika

Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini

Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake pia kumuarifu
kuhusu taarifa zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao

Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi

MASHARTI YA JUMLA
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Mwombaji awe raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote kwenye
Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa.

Mwombaji awe na umri katika ya miaka 18 na usiozidi miaka 45 na awe hajawahi
kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.

Maombi yote yaambatanishwe na maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detail CV),
namba za simu na anuani sahihi.

Maombi yote ya mwombaji yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya kidato
cha (IV au V1), cheti cha kuzaliwa na picha mbili (2) za passport size za hivi karibuni
(passport size) na ziandikwe jina kwa nyuma.

Testimonials na “provisional statement of results” hati ya matokeo ya kidato cha Nne na
Sita HAVITAKUBALIWA.

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU na NACTE) na taarifa ya uhakiki iambatanishwe
kwenye maombi.

Siku ya usaili kila mwombaji afike na vyeti halisi vya Elimu, Taaluma, Kuzaliwa na
Kitambulisho.

Waombaiji waliostaafishwa au kuacha kazi katika Utumishi wa Umma hawataruhusiwa
kuomba isipokuwa kama wana kibali cha Katibu Mkuu Kiongozi.

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria.
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 25/10/2021 saa 9:30 alasiri.

Maombi yaambatanishwe na Nakala ya kitambulisho cha NIDA au namba vya
kuandikishwa.

Maombi yote yatumwe kwa njia ya Posta kwa Anuani ya:-
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