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TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Kwa mujibu wa waraka wa nyongeza ya muda wa utekelezaji wa kibali cha
Ajira  Mbadala kwa Makatibu Muhtasi chenye Kumb. Na.
FA.170/360/01/B/TEMP/36 cha tarehe 21 Juni, 2019 kutoka kwa Katibu
Mkuu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa alitangaza nafasi
za kazi tarehe 26/08/2019 kwa kada za Katibu Mahsusi Daraja la III.

Kutokana na tangazo hili, kutakuwa na usaili wa kada ya Katibu Muhtasi
utakaofanyika tarehe 05/10/2019 saa 3.00 asubuhi katika ukumbi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa. Matokeo ya usaili huo yatabandikwa
katika mbao za matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa na kwenye
tovuti ya Halmashauri kwa watakaokuwa wamefaulu.

Wasailiwa wote wanatakiwa kuzingatia yafuatayo:-
1.  Kufika na vyeti vyao halisi na sio nakala (Vyeti vya kuzaliwa, kidato
cha IV na Astashahada).

2. Picha mbili za rangi za hivi karibuni (Passport size).

3.  Kitambulisho kwa ajili ya utambuzi (cha weza kuwa kitambulisho
cha NIDA, Mpiga kura, kitambulisho cha Mkazi au Hati ya kusafiria).

4,  Watakaowasilisha “Testimonials”, “Provisional of results”,
“Statement of Results”, Hati za matokeo ya Kidato cha IV “Results
Slips”, hawataruhusiwa kufanya usaili.

5. Muda wa kufika kwenye usaili na tarehe ya usaili kwa wasailiwa
wote ni kama ilivyoelekezwa kwenye tangazo hili.



6. Waombaiji ambao majina yao hayataonekana kwenye Tangazo hili
watambue kuwa hawakuteuliwa kwa ajili ya usaili na kuwa wasisite
kuomba kazi wakati mwingine zitakapotangazwa.

ORODHA YA MAJINA YA WALIOITWA KWENYE USAILI. TAREHE

05/10/2019
S/NA JINA KAMILI ANUANI
1. | DORICUS LAMECK MTAKI S. L. P. 2049, TANGA
2. | ALICE STEVE MANDE S. L. P. 90254, DAR ES SALAAM
3. | MWAJUMA ISSA SAIDI S. L. P. 108, MOROGORO
4. | ROZE MAYEKA RAPHAEL S. L. P. 359, SHINYANGA
5. | REHEMA SALIMU DENGU S. L. P. 830, CHEMBA
6. | MAGENI YUSUPH MAKOYE C/O ALLY GODI, S. L. P. 1923,
DODOMA.
7. | REHEMA SAIDI KIBWANA S. L. P. 5030, MATC - TANGA
8. | NEEMA JOSHUA MBATTA S. L. P. 181, MLELE - KATAVI
9. | ASIA MUSSA MOHAMED S. L. P. 596, DODOMA.
10. | FRATELIUS CLEMENCE KALIKAWE |S. L. P. 329, TABORA
11. | EUTROPIA GASPER MBATA S. L. P. 1340, MSAMVU- MOROGORO
12. | ANITHA WILLIAM MWINULA S. L. P. 35, KONDOA.
13. | TUMAINI NGAILONGA HASUNGA |S. L. P. 329, TABORA
14. | JESSIE ROGERS MBOGI C/O WILFRED JOHN MDIMU
S. L. P. 05, TANGA.
15. | ANNA PHILEMON JOACHIM S. L. P. 167, DAR ES SALAAM.

Limetolewa na:

/

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KONDOA

UCENZI MTENDATE WA WILAYA
e BONDOA_-

MKOR




