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Kwa Mzazi/Mlezi wa

KONDOA.

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI LOO WILAYA YA
KONDOA MWAKA 2021.

1:0: Ninafurahi kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika Shule hii mwaka

Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe ..................coociiiiiiiii Unatakiwa kuripoti
shuleni tarehe ........................... kwa ajili ya usajili na Orientation Course na mwisho wa kuripoti
nitarehe ..........oooiiiiiiiiii

2:0: MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.
2: 1. SARE ZA SHULE.
WASICHANA.

A) Sketi mbili (2) za rangi nyekundu mshono “Rinda box” urefu unavuka magoti na isiyobana au
kama ni Hijabu zishonwe kufuata taratibu na mtindo halisi wa Hijabu.

B) BLauzi mbili (2) nyeupe mikono mifupi.

C) Soksi jozi (2) rangi nyeupe.

D)Viatu vya ngozi vyeusi vyenye kamba na visiwe na Kisigino kirefu, (bajaji haziruhusiwi).
E) Sweta rangi ya bluu shingo V mbele na duara nyuma.

WAVULANA.

a) Suruali mbili (2) rangi ya kijivu.

b) Mashati mawili (2) meupe mikono mifupi.

c) Soksi jozi mbili (2) rangi nyeupe.

d) Viatu vya ngozi vyeusi vyenye kamba na visiwe na kisigino kirefu,(mabuti hayaruhusiwi)

e) Sweta rangi ya bluu shingo V mbele na duara nyuma.



2:2: SARE ZA MICHEZO KWA WOTE
A) Bukta 1 rangi ya bluu.

B) Raba jozi 1.

C) Soksi nyeusi jozi 1.

N:B Kuhusu sare za Shule inashauriwa Mzazi atazame sare wanazovaa wanafunzi wa Shule hii walio
karibu na maeneo wanayoishi au aje Shuleni kupata maelekezo juu ya kitambaa cha sare ya Shule.

2;3: VIFAA VYA KAZI ZA NJE NDANI YA DARASA.

a) Kila Mwanafunzi aje na ndoo moja ya lita (10) na jembe jipya lenye mpini.
b) Wasichana waje na kwanja na ufagio, wavulana waje na Reki na ufagio.

¢) Mathematical set, Rula,Daftari 10 kubwa na kalamu za kutosha.

3:0. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978.Aidha inazingatia migogoro
yote inayotolewa na Wizara yenye dhamana ya Elimu nchini.Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi
yafuatayo ambayo yamefafanuliwa kwa maandishi.Na utapewa nakala yako mara baada ya kuripoti
Shuleni.

A) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote wnafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni  jambo
la lazima.

b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya Shule ni muhimu.
c¢) Kuwahi katika kila shughuli ndani na nje ya Shule ni muhimuSana.

d) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya Shule.

e) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa.

f) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.

3:1. Makosa yafuatayo yaweza kusababisha kufukuzwa Shule.

1. Wizi.

. Uasherati na ushoga.

. Ubakaji.

. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji wa Bangi,Cocaine,Mirungi kubeli n.k.
. Kupigana au kupiga.

. Kuharibu kwa makusudi mali ya Umma.

. Kudharau Bendera ya Taifa.

. Kuoa au kuolewa.
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. Kupata mimba au kuharibu mimba ndani na nje ya Shule.
10. Kutoa mimba.

11. Kugoma,kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa Shule.



12. Kukataa adhabu kwa makusudi.

13. Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi.

14. Kukosa kufika Shuleni kwa siku 90 mfululizo bila Taarifa rasmi.
4:0. MAMBO MENGINE MUHIMU.

A) Medical Examination Form ambayo itajazwa na Mganga Mkuu wa Hospitali ya Serikali fomu hii
itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti Shuleni.

b) Fomu ya maelekezo binafsi kuhusu historia ya Mwanafunzi/Mkataba wa kutoshiriki katika
migomo,fujo,na makosa ya jinai.

c) Fomu ya Mzazi kukiri kukubaliana na sheria,kanuni kulipa ada,michango na maelekezo mengine
yatakayotolewa na Shule.

5:0. Tafadhali soma kwa makini maelezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII.

HERIETH M. NG’WAVI
MKUU WA SHULE.



KIAPO CHA MWANAFUNZI.

KIAMBATANISHO A.

| LY £35S Mwanafunzi wa kidato
cha kwanza (1) Nimesoma na kuzielewa sheria za Shule ya Sekondari
............................................... naahidi kuwa nitazitekeleza kadri ya uwezo wangu.Nikishindwa
kuzitekeleza,hatua zichukuliwe na uongozi wa Shule kulingana na kosa dhidi yangu.Hii ni pamoja na
kusimamishwa au kufukuzwa Shule.

Saini ya Mwanafunzi ....................cocoeiiiena
tarehe...........coceiiiiiiiinn

2. Mtendaji wa Kata,

Sahihi & MUBUIT t....oo
Namba Y& SIMUL . oviitiitiet e ae e
KIAPO CHA MZAZI
PICHA YA

KIAMBATANISHO B. (MWANAFUNZI WA KUTWA) MZAZI/MLEZI

1 0 ' Mzazi/Mlezi

ninakubali mtoto wangu.................oociiiiiii Asome katika Shule ya

Sekondari..........cooooiiiiiiiiiii, tangutarehe ...

a) Ninaahidi kumpatia vifaa vilvyotajwa katika orodha na kuwa nitamhimiza mtoto wangu
afanye bidii na kutii sheria zote za Shule.

b) Naelewa ya kuwa nafasi hii ya Mtoto wangu kuingia kidato cha kwanza (1) siyo haki yake ila
ni bahati aliyotunukiwa na Taifa.Naahidi ya kuwa nitahakikisha atafuata sheria za Shule na
ashindwapo hatua zozote zichukuliwe dhidi yake.

1. Jina la Mzazi/Mlezi Saini
Namba ya Simu:



MEDICAL EXAMINATION FORM

To be completed by a Medical Officer in respect of all form I-1V entrants.

1. Mental ilINess —-----mmmmm oo
2. Blood Count (Red and White) ----- mememmmemmmmme e m-mmmmmmmmmeeeeen
3. Urine analysis Test ----------=-==mmn--- meemmmemeeemeeeneeeneeeas -

4.STD’S teSt  =mmmmmmmm e m e e e e e

9. T.BHeSt —mmmmm e
T Y (= B
7. Ears: ------e-mcemcenae- S e e e e

10. BloOd Pressure: ==-=-==s=msmmemeomm oo e e e e e e e e e e e e
11. Sickle Cell: =m=mmmmmm e oo e
12. Peptic ulcer:-----=-=s-meemmmeomemeemecmececeeee = e -
13. Pregnancy Test (for girls -=---=-===mmmmmmmm e oo e
14. EPIlepsy ==--==ms-m=mmme e e e e e e e e e e e e
15. Any diesese not mentioned @ DOVE --=-=====mmmmm e

ADDDITIONAL INFORMATION:
e.g: Physical defects or impairment(s),infections,chronic of family diseases,etc.

NAME DESIGNATION SIGNATURE OFFICIAL STAMP
STATION ...................... DATE .........
NOTE: Medical Officer, during the course of this examination,please attend the

individual according to any diagnosed case.

N:B: Fomu hii irudishwe shuleni pamoja na fomu ya kiapo na fomu ya mapokezi au
mwanafunzi/mzazi azilete siku ya kuripoti shuleni.Mwanafunzi yeyote hatapokelewa bila fomu
hii inayoonesha afya yake kuonesha kuweza au kutoweza kuendelea na masomo ya Sekondari



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI

SHULE YA SEKONDARI LOO,

S. L. P 113,
KONDOA.
AHADI YA MZAZI/IMLEZI WA MWANAFUNZI
1Y 577§ D Mzazi/Mlezi wa

Nimesoma kwa makini na kuyaelewa maagizo na sheria za shule ya Sekondari Loon a ninaahidi

kuwa mwanangu ............ooiiiiiiiiiii kidatocha ... mwaka
.................................... Atatekeleza maagizo na sheria za shule hii kwa uadilifu pia
naahidi kuwa nitamlipia Ada ya Shule,michango,pamoja na maelekezo mengine yatakayotolewa
na Shule.

Jinala Mzazi/MIezi............coooiiiiiiiiiii SLP............... Simu

Sahihi ya Mzazi/MIezi..............ooociiiiiiiiiiiiiin, Tarehe.........coooooiiiiii

N:B. Fomu hii ijazwe na mzazi/mlezi na kurudishwa kwa Mkuu wa Shule.

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI

SHULE YA SEKONDARI LOO,

S. L. P 113,
KONDOA.
AHADI YA MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI
Y 5100 D Mzazi/Mlezi wa

Nimesoma kwa makini na kuyaelewa maagizo na sheria za shule ya Sekondari Loo na ninaahidi

kuwa mwanangu ............ooeiiiiiiiiiiiiiie e kidatocha .................ooinl mwaka
.................................... Atatekeleza maagizo na sheria za shule hii kwa uvadilifu pia
naahidi kuwa nitamlipia Ada ya Shule,michango,pamoja na maelekezo mengine yatakayotolewa
na Shule.

Jinala Mzazi/MIEZi.........coooiiiiiii SLP............ Simu

Sahihi ya Mzazi/Mlezi..............coovviiiiiiiiinnnn... Tarehe.......coooviiiiii

N:B. Fomu hii ijazwe na mzazi/mlezi na kurudishwa kwa Mkuu wa Shule.

oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

MKUU WA SHULE






