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YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI ITASWI
WILAYA YA KONDOA MWAKA 2021.

1:0: Ninayofuraha kukuarifu KUWa MWaNA0..........ouvireirirrneniineeieriserneieesenceiecraeanane
amechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika Shule hii mwaka 2021. Shule ya Sekondari
ITASWI ipo kata ya Itaswi, Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa.

Muhula wa kwanza wa masomo utaanza tarehe 11 January 2021, Mwanao anatakiwa kuripoti
Shuleni tarche 11 January 2021 kwa ajili ya usajili na kozi ya Kiingereza itakayoanza siku hiyo
hiyo (English Baseline Orientation course). Mwisho wa Kuripoti shuleni ni tarehe 15 January
2021. Atakayechelewesha mtoto zaidi ya tarehe iliyopangwa atatozwa faini va Tshs.1000/=

(Elfu moja) kwa siku aliyochelewa.

2:0: MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA® .
SARE ZA SHULE.
A. WASICHANA.

I Suruali mbili (2) za rangi nyekundu pana zisizobana mwili
. Nusu kanzu (2) nyeupe za kitambaa cha tetroni na mikono mirefu

ill.  Ambrela mbili (2) za kufunika kichwa na zenye kufunika kifua za kitambaa cheupe cha

tetroni.

Iv.  Sweta moja (1) rangi ya bluu kwaajili ya kujikinga na baridi
B. WAVULANA.,

Suruali mbili (2) za rangi nyeusi,mshono marinda mawili mbele,mifuko miwili mbele na
mmoja nyuma, iwe pana na sio modal wala jinsi
il.  Mashati nyeupe mbili mikono mifupi

Hi.  Viatu vyeusi vya kufunika miguu vyenye kisigino kifupi vya ngozi na soksi nyeupe

iv.  Sweta moja (1) rangi ya bluu kwaajili ya kujikinga na baridi.



