

HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA

FOMU YA MAOMBI YA POSHO (LUNCH ALLOWANCE) KWA AJILI YA MASAA YA ZIADA, JUMAMOSI, JUMAPILI NA SIKU ZA SIKUKUU

- 1 Jina la mwombaji.....
- 2 Cheo chake.....
- 3 Ngazi ya mshahara.....
- 4 Idara.....
- 5 Sahihi.....

Ninaomba kulipwa posho (Lunch allowance) kama ifuatavyo:-

NA	SHUGHULI	IDADI YA SIKU/MASAA	KIASI KWA SIKU/SAA	JUMLA	KDC A/C NO.

UTHIBITISHO WA MKUU WA IDARA

Nathibitisha kwamba maombi hayo ni halali. Hivyo anastahili alipiwe kwenye

KDC A/C Namba.....

Sahihi ya Mkuu wa Idara..... Tarehe.....

Cheo.....

IDHINI YA MKURUGENZI MTENDAJI/MWEKA HAZINA

Nakubali/Sikubaliani na maombi hayo, hivyo alipwe kiasi cha Shs.....tu.

Tarehe..... Sahihi.....