

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA KONDOA

SIMU Na 0763328119/0716606901

Kumb.Na.KDC/BSS/ED. G1/VOL1/2021

Mzazi/Mlezi wa _____

S.L.P

KONDOA



Shule ya Sekondari Bereko,

S.L.P 90,

KONDOA-DODOMA

18/12/2020

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI BEREKO MWAKA 2021

I. TAARIFA YA KUJIUNGA NA SHULE:

Nina furaha kukutaarifu kuwa mwanao _____ amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari **BEREKO** kwa mwaka wa masomo 2021. shule ya sekondari **BEREKO** ipo katika kijiji cha Bereko Halmashauri ya wilaya kondo vijijini.

Muhula wa kwanza wa masomo utanza tarehe **11/01/2021**. Hivyo unatakiwa kuripoti siku hiyo na mwanao kwajili ya usajili wa kuanza masomo.

II. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:

A. SARE ZA WAVULANA:

- a) Suruali mbili(2) za rangi ya light blue zenye marinda mawili na zisiwe za kubana
- b) Mashati mawili (2) meupe ya mikono mirefu ya kitambaa cha tetroni
- c) Viatu vyeusi vya Kamba venye kisigino kifupi(MARUFUKU RABA HAIRUHUSIWI)
- d) Mkanda mweusi wa ngozi
- e) Sweta rangi ya light blue (shingo V` mbele na duara kwa nyuma)
- f) Sosksi nyeusi pair mbili(2)

B. SARE ZA WASICHANA:

- a) Sketi mbili za rangi ya light blue (ndefu zenye marinda na ziwe ndefu kuvuka magoti)
- b) Mashati mawili meupe mikono mirefu
- c) Sweta rangi ya light blue (shingo V` mbele na duara kwa nyuma)
- d) Sosksi nyeupe pair mbili(2)
- e) Viatu vyeusi vya Kamba venye kisigino kifupi(MARUFUKU RABA NA BAJAJI HAIRUHUSIWI)
- f) Hijabu nyeupe isiyokuwa na urembo kwa waislam
- g) Nywele zinatakiwa kuwa fupi zinazofaa kuchana

C. SARE ZA MICHEZO:

- a) Truck suit ya dark blue (blue nyeusi)
- b) T-shirt ya bluu zisizo na maandishi
- c) Raba kwajili ya michezo

D. VIFAA BINAFSI:

- a) Madaftari makubwa 12 (counter book Q4)
- b) Mkebe wa zana za hisabati (mathematical set) mmoja
- c) Begi la kubebea daftari (rasket haziruhusiwi)

- d) Rim paper (Bunda 1) kwa ajili ya kuandikia mitihani yake na majaribio mwaka mzima
- e) Kalamu za wino blue au nyeusi, penseli zisizopungua tatu(03)
- f) Kamusi ya kingereza na kitabu cha four figure
- g) Flat file binafsi kwa ajili ya mwanafunzi kutunza kumbukumbu zake mwenyewe za taaluma

E: VIFAA USAFI:

- a) Fyekeo(slesha) moja
- b) Ufagio laini moja
- c) Flat file moja (kwa ajili ya kutunza pastpaper zake)
- d) Ndoo ndogo moja

III: MAKOSA YANASABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZA SHULE

- 1) Wizi
- 2) Kutokuhudhuria masomo zaidi ya siku 90 bila taarifa/ utoro
- 3) Kugoma au kuhamasisha mgomo
- 4) Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake,kumpiga mwalimu au mtu yeyote
- 5) Kusuka nywele kwa mtindo usiokubalika .wanafunzi wanatakiwa kuwa na nywele fupi muda wote wawapo shuleni.
- 6) Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevyaa.
- 7) Uvutaji wa sigara
- 8) Uasherati ,uhusiano wa jinsi moja ,kuoa au kuelewa
- 9) Kupata ujauzito
- 10) Kushiriki matendo ya uhalifu ,siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sharia za nchi.
- 11) Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi ,kumpiga mwalimu au mtu yeyote yule.
- 12) Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni
- 13) Kumiliki ,kukutwa na simu au kutumia simu mazingira ya shule
- 14) Kudharau bendera ya Taifa
- 15) Kufanya jaribio lolote la kujua,au kutishia kujua kama kunywa sumu n.k
- 16) Uharibifu wa mali za umma kwa makusudi.

IV: VIAMBATANISHO NA FOMU MUHIMU:

- 1) Fomu ya uchunguzi wa afya(**medical examination form**) ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospitali ya serikali .
- 2) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi/ mkataba wa kutoshiriki mgomo ,fujo na makossa ya jinai.
- 3) Picha passport size moja ya mzazi/ mlezi itabandikwa kwenye fomu ya kiapo cha mzazi au mlezi
- 4) Mwanafunzi passport size mbili(2) ambazo atawasilisha shule siku ya kuripoti.

TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAELEZO/MAAGIZO HAYA NA KUYATEKELEZA KIKAMILIFU

KARIBU SANA BEREKO SEKONDARI

JINA LA MKUU WA SHULE: HUSSEIN B. MPOTO SAINI YA MKUU

MUHURI WA MKUU WA SHULE



[Handwritten signature]

PRESIDENT'S OFFICE REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT



KONDOA DISTRICT COUNCIL
BEREKO SECONDARY SCHOOL
P.O.BOX 90 KONDOA



MEDICAL EXAMINATION FORM

To be completed by medical officers in a recognized Hospital in respect of all new entrants of Bereko secondary school

Full name.....

Age.....sex..... year: 2021

1. Blood pressure.....
2. **Pregnancy test**.....
3. Urine examination.....
4. STD's test.....
5. T.B test.....
6. Ear test.....
7. Eye test.....
8. Spleen.....
9. Abdomen.....
10. Mental illness.....
11. Epilepsy.....
12. Peptic unclear.....
13. Sickle cell.....
14. Blood comment (red and white)
15. Any disease not mentioned above.....

MEDICAL CERTIFICATE:

I certify that the above mentioned has been examined and found fit to pursue for further education.

Name of medical officer's _____ designation _____

Station _____ official stamp _____

Date _____

N. B: Fomu hii irudishwe shuleni pamoja na fomu ahadi ya mzazi, mwanafunzi na fomu ya mapokezi mwanafunzi. Mzazi/ mwanafunzi azilete siku ya kuripoti shuleni. Mwanafunzi yeyote hatapokelewa bila fomu hii inayoonesha afya yake kujazwa na Mganga mfawidhi(daktari).

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA KONDOA

SHULE YA SEKONDARI BEREKO

AHADI YA KUFUATA SHERIA NA TARATIBU ZA SHULE
(MWANAFUNZI)



Mimi _____ naahidi kufuata sheria, kanuni na taratibu za shule hii na kutekeleza maagizo yote yatakatayotolewa na uongozi wa shule wakati wote nitakakuwa ndani na nje ya shule. Nikishindwa kuzitekeleza hatua zichukuliwe na uongozi wa shule kulingana na kosa dhidi yangu. Hii ni pamoja na kusimamishwa au kufutwa shule.

Saini _____ Tarehe _____

AHADI YA MZAZI/MLEZI

**PICHA YA
MZAZI/MLEZI**

Mimi _____ ambaye ni mzazi/mlezi wa mwanafunzi aliyeweka ahadi hapo juu. Naahidi kumpatia vifaa vyote vilivyotajwa katika orodha na kuwa nitamuhimiza mtoto wangu afanye bidi na kutii sharia zote za shule. Naelewa ya kuwa nafasi hii ya mtoto wangu kuingia kidato cha kwanza ni adhimu na anatakiwa kuitumia vyema. Naahidi ya kuwa nitahakikisha atafuata sheria za shule na ashindwapo hatua zozote kisheria zichukuliwe dhidi yake.

Saini _____ Tarehe _____

Namba ya simu _____

Mbele ya:

MTENDAJI WA KATA

Jina _____ saini _____

Tarehe _____ Muhuri _____

Namba ya simu _____



HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA
SHULE YA SEKONDARI BEREKO
FOMU YA KUMBUKUMBU MUHIMU ZA MWANAFUNZI
MWANAFUNZI NA MZAZI/MLEZI



1. Jina la mwanafunzi.....
2. Tarehe ya kuzaliwa.....mahali alipozaliwa.....
3. Jina la babayu hai/amefariki.....
4. Kazi ya baba.....
5. Mahali anapoishi kijiji/mji..... kata..... tarafa.....
6. Anuani yake.....namba ya simu.....
7. Jina mama.....yu hai/amefariki.....
8. Kazi ya mama.....
9. Anuani yake..... namba ya simu.....
10. Mahali anapoishi kijiji/mji.....kata.....tarafa.....
11. Jina la mlezi.....
12. Kazi yake.....
13. Mahali anapoishi kijiji /mji.....kata..... tarafa.....
14. Anuani yake.....simu.....